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TANGAZO

MKURU
WANAWCZ!}E(IEZIV XJV:N:A'\JLXAQSA%URI YA WILAYA YA SONGEA ANAPENDA KUVITANGAZIA VIKUNDI VYA
KWA MWAKA WA FEDHA 2022/%5? Yfﬁﬂ’k‘(‘ﬁéﬂiﬁ%."ﬂﬁs'“ S 0 td 15w
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REJESHO KWA VIKUNDI KWA AJILI

vA WANAWAKE VIJANA NA WATU WENYE O T
) ULEMAVU KWA KIPINDI CHA JULAI HADI SEPTEMBA
5&:;2&22()'%3“&2\;\2"() YMNAOMBWA KULETA MAOMBI YA MKOPO AMBAPO MAOMBI HAYO YANATAKIWA
YAANZIE NGAZ A KIJIL KATA NA YAHAKIKIWE NA AFISA MAENDELEO YA JAMII NGAZI YA
: BITISHWE NA KAMATI YA MIKOPO YA KATA NA KUWASILISHWA KWA MKURUGENZ

MTENDAJI WA HALMASHAURI YA WILAYA YA SONGEA.

MCHANGANUO WA FEDHA ZILIZOTENGWA KWA VIKUNDI HUSIKA KWA KIPINDI CHA JULAI HADI

SEPTEMBA 2022/2023 NI KAMA IFUATAVYO:-

« VIKUNDI VYA WANAWAKE - 64,565,660.16

« VIKUNDI VYA VIJANA - 64,565,660.16

« VIKUNDI VYA WATU WENYE ULEMAVU - 32,282,830.08
VIGEZO

SAJILIWA KWA NJIA YA MFUMO WA UTOAJI WA MIKOPO.

TIBA INAYOONESHA UENDESHAJI WA SHUGHULI ZA KIKUNDI
U MAALUM INAYOTAMBULIKA YA KUFANYIA

KIKUNDI KIWE KIME

1.
2 KIKUNDI KIWE NA KA
3. KIKUNDI KIWE NA MRADI / MIRADI NA SEHEM

SHUGHULI ZAO.
4. UMRI WA VIKUNDI VYA VIJANA NI KUANZIA MIAKA 18-35.
5 KIKUNDI LAZIMA KIWE NA AKAUNTI NAMBA YA BENKI KWA AJIL
MA NA VIKUNDI VYA WANAWAKE NA VIJANA NI KUA

6. IDADI YA WANACHA
KUMI (10), WALEMAVU NI KUANZIA MMOJA HADI WATANO (5)-

| YA KUPITISHIWA MKOPO.
NZIA WATANO (5) HADI

VIAMBATANISHO

NAKALA YA CHETI CHA USAJILI WA VIKUNDI.

TAARIFA YA BENKI INAYOONYESHA AKAUNTI NAMBA YA KIKUNDL.

MUHTSARI WA KIKAO CHA KIKUNDI WENYE AGENDA YA MAOMBI YA MKOPQ.
BARUA YA MAOMBI YA MKOPO YA KIKUNDI.
MCHANGANUO WA MRADI WA MAOMBI YA FEDHA YA MKOPO
NAKALA YA KITAMBULISHO/ NAMBA YA NIDA YA KILA MWANAKIKUNDL.

WOTE WENYE SIFA MNAKARIBISHWA
MWISHO WA KUPOKEA MAOMBI NI 28 OKTOBA, 2022 SAA 9:30 ALASIRI.
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