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Yah: TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Songea anapenda kuwatangazia
Wananchi wote wenye sifa ya kujaza nafasi mbalimbali za kazi zifuatazo;

1.0. NAFASI: MTENDAJI WA KIJIJI DARAJA LA III (Nafasi 12)

1.1. SIFA ZA MWOMBAJI

Mwombaji anapaswa kuwa na sifa zifuatazo:

(a) Mwenye elimu ya kidato cha nne (Form IV) au kidato cha sita (Form VI)

(b)Awe na Astashahada I Cheti NTA level 5 katika moja ya fani zifuatazo: Utawala,

Sheria, Elimu ya Jamii, Usimamizi wa fedha, Maendeleo ya Jamii, Mipango na

Sayansi ya Siasa kutoka Chuo cha Serikali za Mitaa Hombolo, Dodoma au Chuo

chochote kinachotambuliwa na Serikali.

1.2. MAJUKUMU VA MTENDAJI WA KIJIJI DARAJA III

Mwombaji atakayefaulu na kuajiriwa atatekeleza majukumu yafuatayo:

(a) Afisa Masuuli na Mtendaji Mkuu wa Serikali ya Kijiji

(b) Kusimamia ulinzi na usalama wa raia na mali zao na kuwa Mlinzi wa amani na
msimamizi wa Utawala bora katika Kijiji.

(c) Kuratibu na kusimamia upangaji wa utekelezajiwa mipango ya maendeleo ya
Kijiji.

(d) Katibu wa mikutanoNikao na Kamati zote za Halmashauri ya Kijiji.



(e) Kutafsiri na kusimamia sera, kanuni, taratibu na Sheria za Nchi.

(f) Kuandaa taarifa za utekelezaji wa kazi katika eneo lake na kuhamasisha
wananchi katika kuandaa na kutekeleza mikakati ya kuondoa njaa, umaskini na
kuongeza uzalishaji mali pamoja na kipato binafsi.

(g) Kiongozi wa Wakuu wa Vitengo vya kitaalamu katika Kijiji.

(h) Kusimamia, kukusanya na kumbukumbu zote na nyaraka za Kijiji.

(i) Mwenyekiti wa Vikao vyote vya wataalamu katika Kijiji.

(j) Kupokea, kusikiliza na kutatua malalamiko na migogoro ya Wananchi.

(k) Kusimamia utungaji wa Sheria ndogo ndogo za Kijiji.

(I) Atawajibika kwa Mtendaji wa Kata.

1.3. MSHAHARA

Kwa kuzingatia Muundo na ngazi za Mshahara ya Watumishi wa Serikali yaani TGS
8/1 kwa mwezi.

2.0 KATIBU MAHUSUSI DARAJA III (Nafasi 4)

2.1. SIFAZA MWOMBAJI

a) Mwenye elimu ya kidato cha nne (Form IV) au kidato cha sita (Form VI

b) Awe na Astashahada / Cheti NTA level 5 cha mafunzo ya uhazili na Kufaulu

Mtihani wa hatua ya Tatu. Awe wamefaulu somo la Hati Mkato ya Kiswahili na

Kiingereza Maneno 80 kwa dakika moja na awe amepata mafunzo ya Kompyuta

kutoka chuo chochote kinachotambuliwa na Serikali .

2.2 MSHAHARA

Kwa kuzingatia Muundo na ngazi za Mshahara ya Watumishi wa Serikali yaani TGSB/1
kwa mwezi.



3.0 MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU DARAJA II (Nafasi 4)

3.1. SIFA ZA MWOMBAJI

a) Mwenye elimu ya kidato cha nne (Form IV) au kidato cha sita (Form VI

b) Awe na Astashahada 1 Cheti NTA level 5 cha utunzaji Kumbukumbu katika
mojawapo ya fani za Afya na Masjala

3.2 MSHAHARA

Kwa kuzingatia Muundo na ngazi za Mshahara ya Watumishi wa Serikali yaani TGS
B/1 kwa mwezi.

4.0 DEREVA DARAJA LA II (Nafasi 3)

4 .1. SIFA ZA MWOMBAJI

a) Mwenye elimu ya kidato cha nne (Form IV) au kidato cha sita (Form VI

b) Awe na Cheti cha Mafunzo ya msingi (Basic Driving Course) kinachotolewa na

Chuo cha Mafunzo ya ufundi stadi (VETA) au chuo kingine chochote

kinachotambuliwa na serikali. Muombaji mwenye cheti cha Majaribio ya Ufundi

daraja la II atafikiriwa kwanza.

4.2 MSHAHARA

Kwa kuzingatia Muundo na ngazi za Mshahara ya Watumishi wa Serikali yaani TGS
B/1 kwa mwezi

5. MASHARTI VA JUMLA KWA WAOMBAJI

(a) Mwombaji awe ni raia wa Tanzania.

(b) Awe na umri kuanzia miaka 18 na asiyezidi miaka 45.

(c) Awe Mtanzania mwenye akili timamu.

(d) Maombi yote yaambatane na vivuli (photocopies) vya vyeti vya Taaluma, Ujuzi,

cheti cha kuzaliwa, picha mbili (2) (Passport size) za rangi za hivi karibuni.



(e) Waombaji wote waambatanishe Wasifu wenye maelezo binafsi
yanayojitosheleza (Detailed CV), yenye anuani na namba za simu za kuaminika
pamoja na majina matatu ya wadhamini (Referees) wa kuaminika.

(f) Waombaji waliosoma nje ya Nchi wahakikishe vyeti vyao vinahakikiwa na

kuidhinishwa na Mamlaka husika (TCU, NECTA na NACTE).

(g) Maombi yaandikwe kwa lugha ya Kiswahili au Kiingereza.

(h) Waombaji wa kazi ambao tayari ni waajiriwa katika Utumishi wa Umma

wasiombe na wanatakiwa kuzingatia maelekezo yaliyopo katika Waraka Na.

CAC.45/257/01/D1I140 wa tarehe 30/1112020.

(i) Waombaji waliostaafu Utumishi wa Umma hawaruhusiwi kuomba
isipokuwa kama wana kibali cha Katibu Mkuu Kiongozi.

U> Awe hajawahi kutiwa hatiani kwa makosa ya jinai.

(k) "Testimonial" "Provisional Results" "Statement of Results" hati ya matokeo ya

kidato cha nne au sita (Form IV and Form VI) "Results Slips"
HAVITAKUBALIWA.

(I) Uwasilishaji wa taarifa na sifa za kughushi wahusika watachukuliwa hatua za

Kisheria.

(m) Mwisho wa kupokea maombi ni tarehe 06/06/2022 saa 9:30 Alasiri

Maombi vote yatumwe kwa anuani ifuatayo:

Mkurugenzi Mtendaji (W),
Halmashauri ya Wilaya ya Songea,
1barabara ya Halmashauri,
S.L.P.995,
57183 SONGEA, RUVUMA.

Tangazo hili linapatikana katika tovuti ya Halmashauri ambayo ni www.songeadc.go.tz

na tovuti ya Sekretarieti ya Ajira/Ajira portal. ...

Imetolewa na, ...

Neema ghembe
MKURUGENZI M ENDAJI (W),

SONGEA.

URUGENZ~MTENDAJ~~
SON(;EA I


