
MUUNDO WA HALMASHAURI YA WILAYA YA SONGEA

BARAZA  LA  MADIWANI

  MKURUGENZI WA MTENDAJI

UKAGUZI WA 
NDANI

UCHAGUZITEKNOLOJIA HABARI MAWASILIANO NA 
UHUSIANO

UGAVI UFUGAJI NYUKI

USAFI NA 
MAZINGIRA

SHERIA

UTAWALA 
NA 

UTUMISHI

MIPANGO 
TAKWIMU 

NA 
UFUATILIA

JI

AFYA FEDHA 
NA 

BIASHAR
A

ELIMU 
YA 

MSINGI

ELIMU 
SEKONDA

RI

MAJI KILIMO 
,UMWAGI
LIAJI NA 

USHIRIKA

MIFUGO 
NA 

UVUVI

ARDHI, 
MIPANGOM

IJI NA 
MALIASILI

MAENDELE
O YA JAMII 
NA USTAWI 
WA JAMII

UJENZI NA
ZIMAMOTO


