

HALMASHAURI YA WILAYA YA SONGEA

(Barua zote ziandikwe kwa Mkurugenzi Mtendaji wa Wilaya)

Simu N^o: 025-2602320
Nukushi N^o: 025-2602320
E-Mail: dedsongea@songeadc.go.tz

S. L. P. 995,
SONGEA.



TANGAZO

TAREHE 01/06/2020

MKURUGENZI WA HALMASHAURI YA WILAYA YA SONGEA ANAWATANGAZIA WAJASIRIAMALI WADOGO WADOGO WOTE NA (WAMACHINGA) KUWA WANATAKIWA KUKATA VITAMBULISHO VIPYA VYA MWAKA 2020.

UTARATIBU NI KAMA IFUATAVYO:-

1. KILA MFANYABIASHARA MDOGO ANATAKIWA KULIPA TSHS. 20,000/= KUPITIA "CONTOL NAMBA 995040000014" KATIKA TAWI LA BENKI YOYOTE NA KUWASILISHA SLIP YA BENKI KATIKA OFISI YA HALMASHAURI YA WILAYA YA SONGEA KWA AFISA BIASHARA.
2. NAKALA YA KITAMBULISHAO CHA (MPIGA KURA, UDEREVA, KITAMBULISHO CHA TAIFA, HATI YA KUSAFIRIA AU BARUA YA SERIKALI YA MTAU).
3. PICHA YA PASSPORT MOJA (1) NA KUJAZA FOMU MOJA YA MAOMBI YA KITAMBULISHO AMBAYO ITASAIDIA KUJAZA TAARIFA ZAKE KWENYE MFUMO WA KIELETRONIKI NA KUPEWA KITAMBULISHO.
4. KUJAZA FOMU MOJA YA MAOMBI YA KITAMBULISHO CHA MJASIRIAMALI MDOGO.

FOMU ZINAPATIKANA KATIKA OFISI YA MKURUGENZI MTENDAJI WILAYA NA KATA ZOTE.

KATA KITAMBULISHO CHAKO MAPEMA KUEPUKA USUMBUFU.

Simon M. Bulenganija
MKURUGENZI MTENDAJI (W)
SONGEA